Latest News
ஆன்லைன் தடை மசோதா இன்று கவர்னருக்கு அனுப்பி வைப்பு?காஞ்சிபுரம் பட்டாசு ஆலையில் பயங்கர தீ, 7 பேர் பலி - 15 பேருக்கு சிகிச்சைஇரட்டைத் தலைமையை கலைக்கும் முடிவு தன்னிச்சையானது; அதிமுக ஒருங்கிணைப்பாளர் பதவி 2026 வரை நீடிக்கிறது: ஐகோர்ட்டில் ஓபிஎஸ் தரப்பு வாதம்..12-ம் வகுப்பு மாணவர்களுக்கு நேற்று நடந்த பாடத் தேர்வுகளில் 47 ஆயிரம் பேர் ஆப்சென்ட்: பள்ளிக்கல்வித்துறை அதிர்ச்சி தகவல்செப்.15ல் குடும்பத் தலைவிகளுக்கு மாதம் ரூ.1,000 வழங்கும் திட்டம் தொடக்கம்... தமிழக பட்ஜெட்டில் A டூ Z அசத்தல் அறிவிப்புகள்!!தொடர் காய்ச்சல் இருந்தால் மருத்துவரை அணுகுக' :அதிகரிக்கும் கொரோனா பரவலை தடுக்கும் புதிய விதிமுறைகள் வெளியீடு!!அருணாச்சலில் ராணுவ ஹெலிகாப்டர் விபத்து - தேனிக்கு கொண்டு வரப்படும் தமிழக அதிகாரியின் உடல்தேவாலயத்திற்கு வரும் பெண்களை நிர்வாண வீடியோ எடுத்து மிரட்டியதாக பாதிரியார் மீது வழக்குப் பதிவுதமிழகத்தில் அடுத்த 3 மணி நேரத்திற்கு 21 மாவட்டங்களில் மழைக்கு வாய்ப்பு: வானிலை மையம் தகவல்!மார்ச் 26-ம் தேதி அதிமுக பொதுச்செயலாளர் தேர்தல்: நாளை முதல் வேட்புமனு தாக்கல் தொடங்கும்.! அதிமுக தலைமை அறிவிப்பு

காலிஃப்ளவர் சில்லி

0

தேவையான பொருட்கள்:

காலிஃப்ளவர் பூ – ஒரு பவுலில் பீஸாக பொடித்தது

இஞ்சி – 1 துண்டு (சீவியது)
பூண்டு – 5 பற்கள் (தோல் உரித்து)
பச்சை முட்டை – 1
காா்ன்ஃப்ளாா் மாவு – 1டீஸ்பூன்

கரி மசால் தூள் – 1 or 2 ஸ்பூன் (காரத்திற்கேற்ப)
உப்பு – தேவையான அளவு

செய்முறை:

ஒரு பாத்திரத்தில் தண்ணீரை கொதிக்க வைத்து அதில் காலிஃப்ளவர் பூவை நன்கு கழுவி எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும். பின் ஒரு மிக்ஸி ஜாரில் இஞ்சி பூண்டு சேர்த்து நன்கு அரைத்து எடுத்துக் கொண்டு, பிறகு இஞ்சி பூண்டு விழுது, காா்ன்ஃப்ளாா் மாவு, கரி மசால் தூள், உப்பு தேவையான அளவு சேர்த்து அதனுடன் ஒரு பச்சை முட்டையை உடைத்து ஊற்றி கழுவிய காலிஃப்ளவர் பூவை சேர்த்து நன்கு கலந்து கொள்ளுங்கள். ஒரு கடாயில் எண்ணெய் ஊற்றி நன்கு சூடேறிய பிறகு நாம் கலந்து வைத்த காலிஃப்ளவர் கலவையை ஒவ்வொன்றாக தூவி அது பொன்னிறமாக நன்கு வெந்த பிறகு எடுத்தால் சுவையான காலிஃப்ளவர் சில்லி தயாா்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.