Latest News
7 மாதங்களில் 105 லிட்டர் தாய்ப் பால் தானம் செய்த கோவை பெண்: இவ்வளவு பால் சுரக்குமா?ஹிண்டன்பர்க் அறிக்கை விளைவு: அதானி குழும பங்குகள் மூன்றாவது நாளாக சரிவுஅம்ரித் உதயான் ஆக மாறிய முகல் தோட்டம் - இது குறித்து நீங்கள் அறிந்து கொள்ள வேண்டிய முக்கிய தகவல்கள்அதானி Vs ஹிண்டன்பர்க்: நடப்பது என்ன? எளிய விளக்கம் - எல்ஐசி, எஸ்பிஐ-யில் மக்கள் பணத்திற்கு ஆபத்தா?மருத்துவத் துறைகளின் தலைமைப் பதவி இடங்கள் காலியாக இருக்கும் அவல நிலை திராவிட மாடல் தி.மு.க. ஆட்சியில் நிலவுவது வேதனை அளிக்கும் செயலாகும் - ஓபிஎஸ்மகாத்மா காந்தியின் 75-ஆவது நினைவு தினம்: தியாகங்களை ஒருபோதும் மறக்க முடியாது - பிரதமர் மோடி அஞ்சலிஒடிசாவில் துப்பாக்கிச்சூட்டில் படுகாயமடைந்த சுகாதாரத்துறை அமைச்சர் நபா தாஸ் உயிரிழப்புபிபிசி ஆவண படம், அதானி பங்குச்சந்தை மோசடி, நீட் விலக்கு குறித்து நாடாளுமன்றத்தில் பிரச்னை எழுப்ப திட்டம்: முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் தலைமையில் நடந்த திமுக எம்.பி.க்கள் கூட்டத்தில் முடிவுஇந்திய பெருங்கடலின் கிழக்கு பகுதிகளில் நிலவிவரும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வு பகுதி, காற்றழுத்த தாழ்வு மண்டலமாக இன்று வலுவடையும்: வானிலை மையம்இரட்டை இலை சின்னத்திற்காக கையெழுத்திடும் அதிகாரம் ஓபிஎஸ்-க்கு மட்டுமே இருக்கிறது- மனோஜ் பாண்டியன்

விளையாட்டு வீரர்களுக்கு தென்கிழக்கு ரயில்வேயில் அரிய வாய்ப்பு

0

பணி: Sports Persons Against Sports Quota.
விளையாட்டு பிரிவுகள் வாரியாக காலியிடங்கள் விவரம்:
1. வில்வித்தை (பெண்)- 2 இடங்கள், பாடி பில்டிங் (ஆண்)-1, குத்துச்சண்டை (ஆண்)-1, பிரிட்ஜ் (ஆண்)-1, கிரிக்கெட் (ஆண்)-1, ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ் (ஆண்)-1, ஹாக்கி (பெண்)-2, கபடி (ஆண்)-1, கபடி (பெண்)-2, பளு தூக்குதல் (பெண்)-2, நீச்சல் (ஆண்)-1, வாட்டர் போலோ (ஆண்)-1.

சம்பளம்: ரூ 5,200-20,200. வயது வரம்பு:1.1.2019 அன்று 18 முதல் 25க்குள். ஒபிசி/எஸ்சி/எஸ்டியினருக்கு அதிகபட்ச வயது வரம்பில் தளர்வு கிடையாது.

தகுதி: பிளஸ் 2 அல்லது 10ம் வகுப்பு தேர்ச்சி மற்றும் ஐடிஐ.

விளையாட்டு தகுதி: World Cup/ World Championship/Asian Games/Common Wealth Games/ South Asian Federation Games/ VSIC Championship/National/University/Indian Olympic Association/Federation Cup Championships/Asia Cup அளவிலான போட்டிகளில் பங்கு பெற்றிருக்க வேண்டும். விளையாட்டு திறன் மற்றும் நேர்முகத்தேர்வின் மூலம் தகுதியானவர்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்படுவர்.

விண்ணப்ப கட்டணம்: பொது மற்றும் ஒபிசிக்கு ₹500/-. பெண்கள்/சிறுபான்மையினர்/மாற்றுத்திறனாளிகள்/முன்னாள் ராணுவத்தினர்/எஸ்சி/எஸ்டி பிரிவினருக்கு ₹250/-. இதை FA & CAO, South Eastern Railway, Garden Reach-700043 என்ற பெயரில் GPO/Kolkata வில் மாற்றத்தக்க வகையில் டிடியாக அல்லது போஸ்டல் ஆர்டராக எடுக்க வேண்டும்.

மாதிரி விண்ணப்பம் மற்றும் கூடுதல் விவரங்களுக்கு www.ser.indianrailways.gov.in இணையதளத்தை பார்க்கவும்.
விண்ணப்பத்தை அனுப்ப வேண்டிய முகவரி:

The Assistant Personnel Officer (Recruitment),
Railway Recruitment Cell,
Bungalow No: 12A, Garden Reach,Kolkata- 700 043.
விண்ணப்பிக்க வேண்டிய கடைசி நாள்: 19.9.2018.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.